A+ A A-

Chào mừng đến với Ban Công nghệ

Bộ phận của chúng tôi phục vụ khoảng 800 nhân viên và 6000 học sinh trong mạng lưới mười hai trường học của học khu.

Chúng tôi cung cấp một loạt các dịch vụ công nghệ trong toàn học khu - hỗ trợ mọi thứ từ thiết bị đa phương tiện trong lớp học và ứng dụng phần mềm, đến kết nối mạng không dây và đào tạo kỹ thuật. Vai trò chính của chúng tôi là đảm bảo cơ sở hạ tầng đáng tin cậy và an toàn cho ngày hôm nay và mai sau để chúng tôi có thể cung cấp quyền truy cập thiết yếu vào các tài nguyên trực tuyến và các công cụ kỹ thuật cho tất cả giáo viên và học sinh, cũng như các hệ thống quản trị về ngân sách và dữ liệu học sinh.

Sứ mệnh tổng thể của chúng tôi là cung cấp một môi trường học tập phong phú và mạnh mẽ thông qua các hệ thống công nghệ liên kết và phù hợp để hỗ trợ phát triển những sinh viên tốt nghiệp được săn đón nhiều nhất ở Washington.

Keith_Ross.jpg
Keith Ross 
Giám đốc Công nghệ

Gặp gỡ nhân viên khu vực của chúng tôi

Keith Ross
Giám đốc Công nghệ
kross@wwps.org
(509) 526-6744

Rick Pummel
Phụ tá giám đốc
rpummel@wwps.org
(509) 526-6746

Sarah Zipf
Thư ký
szipf@wwps.org
(509) 526-6745

Shane Jacobson
Network Engineer
sjacobson@wwps.org
(509) 526-6767

Cá cory
Network Engineer
cjfish@wwps.org
(509) 526-6777

Carrie LaRoy
Điều phối viên EdTech
claroy@wwps.org
(509) 526-6786

Jarreth Bingman
Chuyên gia công nghệ
jbingman@wwps.org
(509) 526-6797

Đồi Brandon
Chuyên gia công nghệ
bhill@wwps.org
(509) 526-6747

carlos caicedo
Chuyên gia công nghệ
ccaicedo@wwps.org
(509) 526-6776

Eric Odem
Chuyên gia công nghệ
eodem@wwps.org
(509) 526-6707

Gặp gỡ Điều phối viên Công nghệ Trường học của chúng tôi

Berney
Lisa Davis
ldavis@wwps.org

Sharpstein
Sergio Orozco
sorozco@wwps.org

Edison
Martin Telstad
mtelstad@wwps.org

Garrison
Cá conor
cfish@wwps.org

Green Park
Russell Carroll
rcarroll@wwps.org

Lincoln

Kris Bland

kbland@wwps.org

Pioneer
Sara Strickland
sstrickland@wwps.org
Điểm triển vọng
Richard Bartlow
rbartlow@wwps.org
WWHS
Kim Cassetto
kcassetto@wwps.org
WWHS
Terry Carlsen
tcarlsen@wwps.org

TRƯỜNG CÔNG LẬP WALLA WALLA • 364 South Park St. • Walla Walla, WA 99362 • Điện thoại: 509-527-3000 • Số fax: 509.529.7713

SS-logo-alert-trong suốt Dòng Mẹo về Trường học An toàn: 855.976.8772  |  Hệ thống báo cáo mẹo trực tuyến