A+ A A-

Dạy học

Chào mừng bạn đến với Dạy & Học

Bộ phận Giảng dạy và Học tập đóng vai trò chủ trì việc thông qua các tài liệu chương trình giảng dạy cốt lõi, phát triển chuyên môn, học tập và đánh giá cảm xúc xã hội. Nhóm của chúng tôi cũng hỗ trợ các gia đình và tòa nhà với các bước ghi danh và đăng ký. Chúng tôi phục vụ học sinh, nhân viên và gia đình trong những lĩnh vực này để giúp đảm bảo sự thành công của tất cả. 
 
Chúng tôi khuyến khích bạn liên hệ với bất kỳ ai trong nhóm của chúng tôi nếu bạn có thắc mắc. 

Christy Krutulis
Christy Krutulis
Giám đốc điều hành
509-526-6733
ckrutulis@wwps.org

Gặp gỡ nhân viên của chúng tôi

Rocio Anaya
Trợ lý hành chính

509-526-6734 
ranaya@wwps.org  

 

Pam Jacobson 
Điều phối viên Dữ liệu, An ninh và Hồ sơ Học sinh của Học khu
509-526-6708 
pjacobson@wwps.org  

 

Shari Strickland

Thư ký

509-526-6743
sastrickland@wwps.org

Casey Monahan
Điều phối viên chương trình

509-526-6783
cmonahan@wwps.org
   

 

Carrie LaRoy
Điều phối viên Đánh giá của Học khu

509-526-6786
claroy@wwps.org

 

Erin Dorso
Điều phối viên cảm ứng giáo viên

509-526-6782
edorso@wwps.org

Brent Cummings
Giám đốc Hỗ trợ và Học tập Tăng tốc
509-526-6773
bcummings@wwps.org 

 

Ivonne Salas Frayre

Thư ký trưởng song ngữ
Dạy và học / Đánh giá của học khu
509-526-6717
ifrayre@wwps.org  

Cam kết xuất sắc

Walla Phòng Giảng dạy và Học tập của Trường Công lập Walla cam kết cung cấp chương trình giảng dạy đầy thử thách cho tất cả học sinh. Đảm bảo rằng mọi học sinh nhận được chất lượng giáo dục cao nhất có thể là ưu tiên hàng đầu của khu học chánh chúng tôi.

Từ việc phát triển các hướng dẫn chương trình giảng dạy đến xác định cách chi tiêu đô la, cải thiện thành tích của học sinh là cốt lõi của tất cả các quyết định được đưa ra trong Phòng Giảng dạy và Học tập.

Chúng tôi đã có một năm tuyệt vời trong Bộ phận Giảng dạy và Học tập và mong muốn điều chỉnh chương trình giảng dạy của mình hơn nữa, phát triển hướng dẫn cho tất cả các cấp lớp và đánh giá tốt hơn nhu cầu của học sinh để xác định những gì chúng tôi cần làm để mang lại cơ hội tốt nhất cho tất cả học sinh thành công người học.

Xin cảm ơn đội ngũ nhân viên, quý phụ huynh và các em học sinh!

 

Áp dụng chương trình giảng dạy

Tài liệu Chương trình giảng dạy 5 Năm Áp dụng

Quy trình tiếp nhận chương trình giảng dạy toàn diện

Quy trình chấp nhận chương trình giảng dạy cốt lõi của WWPS

Tiêu chuẩn học tập

TRƯỜNG CÔNG LẬP WALLA WALLA • 364 South Park St. • Walla Walla, WA 99362 • Điện thoại: 509-527-3000 • Số fax: 509.529.7713

SS-logo-alert-trong suốt Dòng Mẹo về Trường học An toàn: 855.976.8772  |  Hệ thống báo cáo mẹo trực tuyến