A+ A A-

Văn phòng kinh doanh

Sứ mệnh của Văn phòng Kinh doanh:
Quản lý một cách có đạo đức và hiệu quả các nguồn tài chính hỗ trợ cho sứ mệnh của Học khu.

Gặp gỡ nhân viên của chúng tôi

Nancy Taylor

Giám đốc Dịch vụ Tài chính

509-526-6722

ntaylor@wwps.org

Liên hệ với tôi cho ...

Melinda Gee

Trợ lý hành chính 

509-526-6765

mgee@wwps.org

Liên hệ với tôi cho ...

BreAnna Wright

Chuyên gia tài chính / mua hàng

509-526-6718

bwright@wwps.org

Liên hệ với tôi cho ...

DeeDee Delaney

Các khoản phải trả

509-526-6720

ddelaney@wwps.org

Liên hệ với tôi cho ...

Maggie Bidwell

Nhân viên thanh toán tiền lương

509-526-6736

mbidwell@wwps.org

Liên hệ với tôi cho ...

Megan Murray

Nhân viên thanh toán tiền lương

509-526-6721

mmurray@wwps.org

Liên hệ với tôi cho ...

Tami Tucker

Điều phối viên tính lương

509-526-6768

ttucker@wwps.org

Liên hệ với tôi cho ...

 

 

TRƯỜNG CÔNG LẬP WALLA WALLA • 364 South Park St. • Walla Walla, WA 99362 • Điện thoại: 509-527-3000 • Số fax: 509.529.7713

SS-logo-alert-trong suốt Dòng Mẹo về Trường học An toàn: 855.976.8772  |  Hệ thống báo cáo mẹo trực tuyến