A+ A A-

Graduate ng Distinction

 

Makipag Ugnayan

Mark Higgins
509-526-6716
mhiggins@wwps.org

Susie Golden, Administrative Assistant
509-526-6715
sgolden@wwps.org

Downloads

Layunin ng Award

Ang layunin ng programa ng Walla Walla Public Schools Graduates of Distinction ay magbigay ng paraan para sa pagkilala sa mga nagtapos ng high school ng Walla Walla Public Schools na nakilala ang kanilang sarili sa kanilang mga komunidad, propesyon, o karera; at para parangalan ang mga kawani ng Walla Walla Public Schools na pinaka-inspirational sa buhay ng mga indibidwal na iyon.

Sino ang maaaring magnominate?

  • Sinumang interesado sa Walla Walla Public Schools.

Pagiging karapat-dapat para sa nominasyon

Pagiging karapat-dapat para sa nominasyon:

  1. Dapat ay nagtapos sa mataas na paaralan sa Walla Walla Public Schools nang hindi bababa sa 10 taon bago ang nominasyon.
  2. Hindi kailangang maging kasalukuyang residente ng Walla Walla.
  3. Hindi kailangang dumalo upang tanggapin ang parangal, ngunit gagawa ng sama-samang pagsisikap na dumalo o magpadala ng isang kinatawan upang tanggapin ang parangal.

Paano magnominate?

  1. Mga Form: Ang mga form sa nominasyon ng PDF na maaaring punan at mga pansuportang sulat ay makukuha online sa: www.wwps.org (pahina ng Graduates of Distinction) o sa hard copy sa District Office, 364 S. Park St. - Walla Walla, WA 99362
  2. Ihatid ng koreo o kamay ang nakumpletong hard copy na form ng nominasyon at tatlong pansuportang sulat bago ang Marso 15 sa:

Mga Pampublikong Paaralan ng Walla Walla

Attn: Mark Higgins, Direktor ng Komunikasyon

364 S. Park Street

Walla Walla, WA 99362

Pinili Criteria

Ang pagkilala ay inilaan upang parangalan ang mga nagtapos sa Walla Walla Public Schools para sa natitirang tagumpay. Ang pagpili ay batay sa serbisyo sa sangkatauhan, pambihirang tagumpay sa karera at/o iba pang mga nagawa.

  • Walang miyembro ng Selection Committee ang dapat gumawa ng nominasyon.
  • Ang pagpili ay dapat gawin ng buong komite, at ang proseso ay dapat manatiling kumpidensyal.
  • Ang mga nominasyon ay gaganapin sa loob ng limang taon, at awtomatikong isasama para sa pagsasaalang-alang.

Pinili ng Komite

  1. Ang Komite sa Pagpili ay dapat bubuuin ng 9 na miyembro ng pagboto
    • Ang isang miyembro ay magiging miyembro ng Lupon ng mga Direktor
    • 8 miyembro ang magkakaroon ng general committee membership (recommendations from committee)
    • Direktor ng Komunikasyon at Pakikipag-ugnayan sa Komunidad ay magsisilbing Tagapangulo (hindi pagboto)
  2. Mga tuntunin ng serbisyo ng pagiging miyembro ng Selection Committee
    • Tatlong taong termino na may opsyong mag-renew para sa pangalawa, tatlong taong termino
    • Pinakamataas na haba ng serbisyo: anim na magkakasunod na taon

Mga nakaraang pinarangalan

2022 Graduates of Distinction

Russ Colombo Klase ng 1974
Deborah Underwood Klase ng 1979
Mark Thompson

Klase ng 1970

JP (Jack) Fredrickson Klase ng 1952

2021 Graduates of Distinction

Elizabeth "Libby" Frazier Klase ng 1973
Judith Ann Huntington Klase ng 1964
Garth Lindsey

Klase ng 1962

Mike Monahan Klase ng 1960
Allison Bingham, PhD Klase ng 1977
Kathy Covey

Klase ng 1973

2019 Graduates of Distinction

Peggy Blize Needham Klase ng 1982
Scott Krivoshein Klase ng 1983
Mary Lux Stumph

Klase ng 1983

Dr. Tony Billingsley

Klase ng 1993

2018 Graduates of Distinction

Terry Atchison Klase ng 1966
Dr. Randall Barton Klase ng 1971
Dr. Elizabeth MacDonald

Klase ng 1995

2017 Graduates of Distinction

Bruce Hunt Klase ng 1974
Jeanne Eggart Helfer Klase ng 1977
Dr. Richard Simon

Klase ng 1968

2016 Graduates of Distinction

Jerry Zahl Klase ng 1962
Gary Hanson Klase ng 1976
Mark Kajita

Klase ng 1987

2015 Graduates of Distinction

Judy Chamberlain Holloway Klase ng 1962
Richard "Dick" Moeller Klase ng 1963
Carol M. Barker

Klase ng 1974

2014 Graduates of Distinction

Thomas L. Copeland Klase ng 1942
Daniel J. Hess Klase ng 1968
Paul H. Schneidmiller

Klase ng 1970

David Wagner

Klase ng 1993

2013 Graduates of Distinction

Carol Minnick Santa Klase ng 1962
Dan Reid Klase ng 1974
Craig Nelson Klase ng 1981

2012 Graduates of Distinction

John P. Folsom Klase ng 1962
Jill A. Largent, MD Klase ng 1968
Megan Ferguson Clubb Klase ng 1974

2011 Graduates of Distinction

Edward Aliverti Klase ng 1950
Lt. Gen. (Ret) Robert D. Bekel Klase ng 1955
Larry B. Siegel Klase ng 1968
Drew M. Bledsoe Klase ng 1990

2010 Graduates of Distinction

Dr. Richard K. Knuth Klase ng 1969
Mary Jane Towner-Glaser Klase ng 1971
Tim Donaldson Klase ng 1979

2009 Graduates of Distinction

Dr. Philip Phillips Klase ng 1975
Greg Ralston Pepin Klase ng 1968
Daniel DeSiga Klase ng 1967
RF "Dick" Monahan Klase ng 1958

2008 Graduates of Distinction

John E. "Jack" Pelo Klase ng 1974
Gretchen Miller Kafoury Klase ng 1959
Claro E. Bergevin Klase ng 1941

2007 Graduates of Distinction

Barbara D. Johnson Klase ng 1967
Dr. Neil V. Follett Klase ng 1944

2006 Graduates of Distinction

AnnRené Joseph Klase ng 1973
Dr. Stephen A. Hayner Klase ng 1966
Val Jensen Klase ng 1947

2005 Graduates of Distinction

Dr. George Cole Williams Jr. Klase ng 1947
Michael Maiden Klase ng 1968
Gerwyn A. Jones Klase ng 1928

2004 Graduates of Distinction

Ned Shafer Klase ng 1961
Harold R. Frank Klase ng 1941
Jeffrey Frank Ray Klase ng 1978

2003 Graduates of Distinction

Irene Gonzales Klase ng 1980
Gene Frank Klase ng 1946
Mark Anderson Klase ng 1973

2002 Graduates of Distinction

Robert I. Brunton Klase ng 1953
James K. Hayner Klase ng 1968
Charlotte Wirth Klase ng 1944

2001 Graduates of Distinction

Vickie Anderson VanZandt Klase ng 1972
Jeanne Parker-Miller Klase ng 1969
H. Eugene Blattman Klase ng 1954
Edward N. "Ned" Lange Klase ng 1952
Gordon L. Jaynes Klase ng 1946

2000 Graduates of Distinction

Bruce T. Bjerke Klase ng 1968
Dr. William C. Dement Klase ng 1947
Philip N. Lane, Jr. Klase ng 1962
Gordon S. Riess Klase ng 1944
Wilber Pribilsky Klase ng 1951

1999 Graduates of Distinction

James F. Aylward Klase ng 1946
Karen E. Glover Klase ng 1968
Eric Johnson Klase ng 1968
Michael M. Murr Klase ng 1969
Richard P. Neher Klase ng 1949

WALLA WALLA PUBLIC SCHOOLS • 364 South Park St. • Walla Walla, WA 99362 • Telepono: 509-527-3000 • Fax: 509.529.7713

SS-logo-alerto-transparent Linya ng Tip sa Mga Ligtas na Paaralan: 855.976.8772  |  Online Tip Reporting System