A+ A A-

pangangasiwa

 Bill Jordan

Dr. Wade Smith
Superintendente
telepono: 509-526-6715
E-mail: wsmith@wwps.org
Superintendente >>

 gardea

Chris Gardea
Katulong na Tagapangasiwa
telepono: 509-526-6711
email: cgardea@wwps.org
Departamento ng Human Resources >>

 christy krutulus

Christy Krutulis
Executive Director ng Pagtuturo at Pag-aaral
telepono: 509-526-6733
email: ckrutulis@wwps.org
Departamento ng Pagtuturo at Pagkatuto >>

 Nancy Taylor

Nancy Taylor
Direktor ng Mga Serbisyong Pananalapi
telepono: 509-526-6722
email: ntaylor@wwps.org
Departamento ng Opisina ng Negosyo >>

 Libby

Barb Casey
Direktor ng Espesyal na Edukasyon
telepono: 509-526-6724
email: bcasey@wwps.org
Departamento ng Espesyal na Edukasyon >>

 markhiggins Mark Higgins
Direktor ng Komunikasyon at Ugnayan sa Komunidad
telepono: 509-526-6716
email: mhiggins@wwps.org
Departamento ng Komunikasyon >>
 webrazo Keith Ross
Direktor ng Teknolohiya
telepono: 509-526-6744
mobile: 240-548-3241
email: kross@wwps.org
Departamento ng Teknolohiya >>
 web Perron Julie

Dr. Julie Perron
Direktor ng Equity at Dual Programs
telepono: 509-526-6789
E-mail: jperron@wwps.org
Equity at Dual Programs Department >>

 mike kay Mike Kay
Direktor ng Mga Pasilidad at Operasyon
telepono: 509-526-1873
E-mail: mkay@wwps.org
Departamento ng Mga Pasilidad at Operasyon >>
SamanthaBowen

walang laman ang ulo
Direktor ng Maagang Pag-aaral
telepono: 509-526-1760

Walla Walla Center para sa mga Bata at Pamilya >>

WALLA WALLA PUBLIC SCHOOLS • 364 South Park St. • Walla Walla, WA 99362 • Telepono: 509-527-3000 • Fax: 509.529.7713

SS-logo-alerto-transparent Linya ng Tip sa Mga Ligtas na Paaralan: 855.976.8772  |  Online Tip Reporting System