A+ A A-

Maligayang pagdating sa Technology Department

Ang aming departamento ay naglilingkod sa humigit-kumulang 800 empleyado at 6000 estudyante sa aming distritong network ng labindalawang paaralan.

Nag-aalok kami ng magkakaibang hanay ng mga serbisyo ng teknolohiya sa buong distrito - na sumusuporta sa lahat mula sa kagamitan sa multimedia sa silid-aralan at software app, hanggang sa koneksyon sa wireless network at teknikal na pagsasanay. Ang pangunahing tungkulin na mayroon kami ay tiyakin ang isang maaasahan at secure na imprastraktura para sa ngayon at bukas para makapagbigay kami ng mahalagang access sa mga online na mapagkukunan at mga teknikal na tool para sa lahat ng guro at mag-aaral, pati na rin ang mga sistemang pang-administratibo para sa data ng badyet at mag-aaral.

Ang aming pangkalahatang misyon ay upang magbigay ng isang matatag at nagpapayaman na kapaligiran sa pag-aaral sa pamamagitan ng nakahanay at magkakaugnay na mga sistema ng teknolohiya bilang suporta sa pagbuo ng pinakahinahangad na mga nagtapos sa Washington.

Keith_Ross.jpg
Keith Ross 
Direktor ng Teknolohiya

Kilalanin ang Aming Kawani ng Distrito

Keith Ross
Direktor ng Teknolohiya
kross@wwps.org
(509) 526 6744-

Rick Pummel
Pangalawang direktor
rpumel@wwps.org
(509) 526 6746-

carlos caicedo
Espesyalista sa Teknolohiya
ccaicedo@wwps.org
(509) 526 6776-

Shane Jacobson
Network engineer
sjacobson@wwps.org
(509) 526 6767-

Isda ng Cory
Network engineer
cjfish@wwps.org
(509) 526 6777-

Steve Rinehart
Cyber ​​Security at Help Desk Engineer
srinehart@wwps.org
(509) 526 6758-

Carrie LaRoy
EdTech Coordinator
claroy@wwps.org
(509) 526 6786- 

Brandon Hill
Espesyalista sa Teknolohiya
bhill@wwps.org
(509) 526 6747-

Jarreth Bingman
Espesyalista sa Teknolohiya
jbingman@wwps.org
(509) 526 6797-

Eric Odem
Espesyalista sa Teknolohiya
eodem@wwps.org
(509) 526 6707-

Kilalanin ang aming mga School Technology Coordinator

Berney
Lisa Davis
ldavis@wwps.org

Sharpstein
Sergio Orozco
sorozco@wwps.org

Edison
Martin Telstad
mtelstad@wwps.org

Garison
Isda ng Conor
cfish@wwps.org

 

Green Park
Russell Carroll
rcarroll@wwps.org
Lincoln

Kris Bland

kbland@wwps.org

Tagapanguna
Sara Strickland
strickland@wwps.org
Prospect Point
Richard Bartlow
rbartlow@wwps.org
 
WWHS
Kim Cassetto
kcassetto@wwps.org
WWHS
Terry Carlsen
tcarlsen@wwps.org

WWCCF
Erika Torres

etorres@wwps.org

   

WALLA WALLA PUBLIC SCHOOLS • 364 South Park St. • Walla Walla, WA 99362 • Telepono: 509-527-3000 • Fax: 509.529.7713

SS-logo-alerto-transparent Linya ng Tip sa Mga Ligtas na Paaralan: 855.976.8772  |  Online Tip Reporting System