A+ A A-

Pagtuturo at Pag-aaral

Maligayang pagdating sa Pagtuturo at Pag-aaral

Ang departamento ng Pagtuturo at Pag-aaral ay nagsisilbing nangunguna para sa pagpapatibay ng mga pangunahing materyales sa kurikulum, propesyonal na pag-unlad, panlipunang emosyonal na pag-aaral at pagtatasa. Sinusuportahan din ng aming team ang mga pamilya at gusali na may mga hakbang sa pagpapatala at pagpaparehistro. Pinaglilingkuran namin ang mga mag-aaral, kawani at pamilya sa mga lugar na ito upang makatulong na matiyak ang tagumpay ng lahat. 
 
Hinihikayat ka naming makipag-ugnayan sa sinuman sa aming team kung mayroon kang mga tanong. 
 

Christy Krutulis
Christy Krutulis
Executive Director
509-526-6733
ckrutulis@wwps.org

Kilalanin ang aming Staff

Rocio Anaya

Administrative Assistant

509-526-6734

ranaya@wwps.org

Casey Monahan

Tagapag-ugnay ng Kurikulum

509-526-6783

cmonahan@wwps.org

Erin Dorso

Teacher Induction Coordinator

509-526-6782

edorso@wwps.org

Pam Jacobson

Data ng Distrito, Seguridad at Tagapag-ugnay ng Mga Talaan ng Mag-aaral

509-526-6708

pjacobson@wwps.org

Chris Schumacher

Tagapag-ugnay ng Pagtatasa ng Distrito

509-526-6762

cschumacher@wwps.org

Ivonne Salas Frayre

Bilingual Secretary Teaching and Learning/Pagsusuri ng Distrito 

509-526-6717

isalas@wwps.org

Shari Strickland

sekretarya

509-526-6743

sastrickland@wwps.org

   

Nakatuon sa Kahusayan

Ang Walla Walla Public Schools Teaching and Learning Department ay nakatuon sa pagbibigay ng mapaghamong kurikulum para sa lahat ng mga mag-aaral. Ang pagtiyak na ang bawat mag-aaral ay makakatanggap ng pinakamataas na kalidad ng edukasyon na posible ay isang pangunahing priyoridad ng ating distrito ng paaralan.

Mula sa pagbuo ng mga gabay sa kurikulum hanggang sa pagtukoy kung paano ginagastos ang mga dolyar, ang pagpapabuti ng tagumpay ng mag-aaral ay nasa ubod ng lahat ng desisyong ginagawa sa Departamento ng Pagtuturo at Pagkatuto.

Nagkaroon kami ng magandang taon sa Departamento ng Pagtuturo at Pag-aaral at umaasa kaming higit pang ihanay ang aming kurikulum, pagbuo ng mga gabay para sa lahat ng antas ng baitang at mas mahusay na pagtatasa ng mga pangangailangan ng mag-aaral upang matukoy kung ano ang kailangan pa naming gawin upang magbigay ng pinakamahusay na pagkakataon para sa lahat ng mga mag-aaral na maging matagumpay mga mag-aaral.

Salamat sa aming mga tauhan, mga magulang at mga mag-aaral!

 

Mga Pag-ampon sa Kurikulum

5 Taon Curriculum Materials Adoptions

Proseso ng Comprehensive Curriculum Adoption

Proseso ng WWPS Core Curriculum Adoption

Pamantayan sa Pagkatuto

WALLA WALLA PUBLIC SCHOOLS • 364 South Park St. • Walla Walla, WA 99362 • Telepono: 509-527-3000 • Fax: 509.529.7713

SS-logo-alerto-transparent Linya ng Tip sa Mga Ligtas na Paaralan: 855.976.8772  |  Online Tip Reporting System